Polisi watii shinikizo, wamwachilia Mchungaji Kabuleta

0

Hakika masaa machache baada ya mkewe mchungaji aliyekuwa mtangazaji Joseph Kabuleta kuenda mahakamani kudai bwana wake aletwe kortini, polisi wakamwachilia kwa dhamana.

Msemaji wa polisi Fred Enanga alisema kama Mkurugenzi wa Mashtaka ya Umma (DPP) atakusanya ushahidi wa kutosha kuthibitisha mashtaka basi atakamatwa tena.

Kabuleta alikamatwa Julai 11 jioni na kuwekwa kizuizini kwa mashtaka ya mawasiliano mabaya dhidi ya Rais Museveni.

Pia alikamatwa pamoja na Goodwin Matisko juu ya mashtaka ya kuzuia haki wakati alijaribu kukimbia na simu za Kabuleta, hata hivyo, tangu sasa ametolewa kwenye dhamana ya polisi.

Image result for joseph Kabuleta

Kabuleta alitarajiwa kuletwa mahakamani Julai 15 baada ya kutumia siku nne katika ulinzi wa polisi, hata hivyo, hii haikutokea kitu ambacho kilimfanya mke wake mjamzito Rebecca Kabuleta kukimbia kwa mahakama kwa amri ya kumtoa katika mahakama yoyote yenye uwezo.

Alitaka mahakamani kufanya maagizo kwa Kamanda, Taasisi ya Upelelezi wa Maalum, Mkaguzi Mkuu wa Polisi (IGP) na Mwanasheria Mkuu wa Serikali (AG) ambaye anashutumu kumkamata mume wake kinyume cha sheria.

Rebecca alisema kwamba mumewe alikamatwa na wanaume katika mavazi ya wazi ambao walimfukuza kwenye nambari ya usajili wa gari la Toyota Wish UBB 459D kutoka Drew & Jacs Café kwenye maduka ya misitu, Lugogo mnamo Julai 12, 2019.

Alisema kuwa kuwekwa kizuizini kwa mumewe ni kinyume cha sheria, kinyume cha sheria, kinyume cha katiba na ukiukaji wa uhuru wake binafsi tangu vikosi vya usalama vameshindwa kumtoa katika mahakama yoyote au kumshtaki katika mahakama yoyote yenye uwezo bila maelezo yoyote kwa jamaa yake ijayo.

Facebook Comments

Loading...

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here